Telangana RIMS Hospital Fire Tragedy; Newborn Deaths In Adilabad

[ads1]

हैदराबाद3 तासांपूर्वी

  • कॉपी लिंक

तेलंगणातील आदिलाबाद जिल्ह्यातील सरकारी RIMS रुग्णालयाच्या स्पेशल न्यूबॉर्न केअर युनिटमध्ये (SNCU) सोमवारी रात्री आग लागली. या दुर्घटनेत दोन नवजात बालकांचा मृत्यू झाला.

आणखी दोघांची प्रकृती गंभीर असल्याचे सांगण्यात येत आहे. आग लागली तेव्हा युनिटमध्ये 27 नवजात बालके दाखल होती. दुर्घटनेनंतर 25 बालकांना वेगवेगळ्या खासगी रुग्णालयांमध्ये हलवण्यात आले.

प्राथमिक तपासणीत AC मध्ये बिघाड झाल्यामुळे स्फोट झाल्याची शक्यता व्यक्त करण्यात आली आहे; मात्र आगीचे नेमके कारण तपासणीनंतरच समोर येईल.

दुर्घटनेची छायाचित्रे…

मुख्यमंत्र्यांनी चौकशीचे निर्देश दिले

मुख्यमंत्री ए. रेवंत रेड्डी यांनी या घटनेबद्दल दुःख व्यक्त केले. त्यांनी अधिकाऱ्यांना मुलांना उत्तम उपचार उपलब्ध करून देण्याचे आणि चौकशीनंतर अहवाल सादर करण्याचे निर्देश दिले. तसेच भविष्यात अशा घटना रोखण्यासाठी आवश्यक पावले उचलण्यास सांगितले.

[ads2]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *