Yentamma Song | सलमान खान याचा लुंगीवर जलवा, ‘यनतम्मा’ गाण्याचा टीझर रिलीज, चाहत्यामध्ये उत्साह – Yentamma song from Salman Khan movie released

मनोरंजन


शितल मुंडे, Tv9 मराठी

|

Updated on: Apr 03, 2023 | 8:05 PM

सलमान खान हा गेल्या काही दिवसांपासून त्याच्या आगामी चित्रपटामुळे प्रचंड चर्चेत आहे. सलमान खान याच्या किसी का भाई किसी की जान या चित्रपटात श्वेता तिवारी हिची मुलगी पलक तिवारी ही महत्वाच्या भूमिकेत आहे. याच चित्रपट शहनाज गिल देखील देखील दिसणार आहे.

Yentamma Song | सलमान खान याचा लुंगीवर जलवा, ‘यनतम्मा’ गाण्याचा टीझर रिलीज, चाहत्यामध्ये उत्साह

मुंबई : बाॅलिवूड अभिनेता सलमान खान (Salman Khan) हा गेल्या काही दिवसांपासून सतत चर्चेत आहे. सलमान खान याचा किसी का भाई किसी की जान हा चित्रपट लवकरच प्रेक्षकांच्या भेटीला येणार आहे. विशेष म्हणजे सलमान खान याचा किसी का भाई किसी की जान (Kisi Ka Bhai Kisi Ki Jaan) या चित्रपटातील फर्स्ट लूक प्रेक्षकांचा जबरदस्त आवडलाय. इतकेच नाहीतर या चित्रपटातील अनेक गाणेही रिलीज झाले आहेत. एप्रिलमध्ये सलमान खान याचा किसी का भाई किसी की जान हा चित्रपट (Movie) रिलीज होणार आहे. नुकताच सलमान खान याच्या चित्रपटातील नवीन गाण्याचा टीझर रिलीज झालाय.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *