Multibagger Stock | आश्चर्यकारक स्टॉक! 1 लाखाचे झाले 2 कोटी, 4 रुपयांचा स्टॉक थेट 900च्या पुढे पोहोचला

कृषी


.

Multibagger Stock | शेअर बाजारात असे अनेक शेअर्स आहेत ज्यांनी गुंतवणूकदारांना क्षणार्धात करोडपती बनवले आहे. असा एक स्टॉक (Multibagger Stock) गोदरेज कंझ्युमर प्रॉडक्ट्स लिमिटेडचा आहे, जो गोदरेज ग्रुपची ग्राहक उत्पादने बनवणारी कंपनी आहे. गोदरेज कंझ्युमर प्रॉडक्ट्स लिमिटेडने आपल्या गुंतवणूकदारांना आश्चर्यकारक परतावा दिला आहे. ज्यांनी या शेअरमध्ये (Multibagger Stock) एक लाख रुपये गुंतवले ते करोडपती झाले आहेत.

वाचामक्याचे दाणे सुकतात पण झाडं हिरवीचं राहतात; जनावरांच्या चाऱ्यासह भरघोस उत्पादनासाठी करा ‘या’ दोन जातींची निवड

गोदरेज ग्रुपच्या या कंपनीचा स्टॉक अजूनही बंपर फास्ट आहे. तज्ज्ञांच्या मते या शेअरमध्ये आणखी चढ-उतार होण्याची शक्यता आहे. शुक्रवारी गोदरेज ग्राहक उत्पादने वाढीसह 968.05 रुपयांच्या पातळीवर बंद झाला होता. शेअर्समध्ये सातत्याने वाढ होत आहे. कोणत्याही स्टॉकमध्ये गुंतवणूक करण्यापूर्वी तुम्ही तुमच्या आर्थिक सल्लागाराशी बोलणे आवश्यक आहे. असे न केल्यास तुम्हाला आर्थिक फटका बसू शकतो

वाचाबाप रे! ब्रिटनमध्ये चक्क रोपट घेतंय जीव; जाणून घ्या नेमकं ‘हे’ रोपट आहे तरी कसं?

अशा प्रकारे गुंतवणूकदार करोडपती झाले
गोदरेज कन्झ्युमर प्रॉडक्ट्स लिमिटेडच्या शेअर्सने गुंतवणूकदारांना दीर्घकालीन श्रीमंत केले आहे. 22 जून 2001 रोजी गोदरेज कंपनीचे शेअर्स रु.4 वर व्यवहार करत होते. त्याच वेळी, कंपनीचे शेअर्स 968 रुपयांच्या पातळीवर कायम आहेत. अशा परिस्थितीत गेल्या 22 वर्षांत हा वाटा 23 हजार टक्क्यांहून अधिक वाढला आहे. अशा स्थितीत 2001 साली एखाद्या गुंतवणूकदाराने या शेअरमध्ये 1 लाख रुपये गुंतवले असते तर आज त्याची रक्कम 2 कोटींहून अधिक झाली असती.

अल्पावधीतही केले श्रीमंत
या शेअरने गुंतवणूकदारांना दीर्घकालीन श्रीमंत केले असे नाही. या शेअरने अल्पावधीतही गुंतवणूकदारांना बंपर परतावा दिला आहे. गेल्या वर्षी 30 मार्च रोजी हा शेअर सुमारे 700 रुपयांच्या पातळीवर व्यवहार करत होता. त्यानुसार, या समभागाने एका वर्षात गुंतवणूकदारांना 39 टक्के परतावा दिला आहे. तज्ज्ञांच्या मते, आगामी काळात स्टॉकमध्ये आणखी वाढ होण्याची शक्यता आहे.

हेही वाचा:

मी E-शेतकरी आता टेलीग्राम आणि व्हाट्सअँप वर जॉइन करण्यासाठी येथे क्लिक करा आणि ताज्या व महत्त्वाच्या बातम्या मिळवा.

आजच ताज्या बातम्यांसाठी मी E-शेतकरी मोबाईल अ‍ॅप डाऊनलोड करा; येथे क्लिक करून डाउनलोड करा..

Web Title: Amazing stock! 1 lakh became 2 crores, Rs 4 stocks went straight past 900

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *