Stock Market | 3 वर्षात 456% परतावा, ‘या’ कापड कंपनीचे गुंतवणूकदार झाले श्रीमंत

कृषी


Stock Market | स्टॉक मार्केटमध्ये गुंतवणूक करणारे मल्टीबॅगर शेअर्सच्या शोधात आहेत. या शेअर्सच्या माध्यमातून तुम्ही फार कमी वेळात प्रचंड नफा कमवू शकता. यातील धोका देखील खूप जास्त आहे. जर तुम्ही मल्टीबॅगर स्टॉक (Stock Market) शोधत असाल तर तुम्ही रेमंड या कापड कंपनीच्या शेअर्सवर लक्ष ठेवू शकता. रेमंड हा जगभरातील लोकप्रिय कपड्यांचा ब्रँड आहे. या स्मॉल कॅप स्टॉकने (Stock Market) अल्पावधीतच गुंतवणूकदारांना जबरदस्त परतावा दिला आहे. या समभागाने जवळपास तीन वर्षांत आपल्या गुंतवणूकदारांना 456% इतका मोठा नफा दिला आहे.

वाचामक्याचे दाणे सुकतात पण झाडं हिरवीचं राहतात; जनावरांच्या चाऱ्यासह भरघोस उत्पादनासाठी करा ‘या’ दोन जातींची निवड

रेमंडने गेल्या 6 महिन्यांत गुंतवणूकदारांना 18% परतावा दिला आहे. त्याच वेळी, हा हिस्सा गेल्या वर्षभरात 67 टक्क्यांनी वाढला आहे. गेल्या दोन वर्षात 456% चा जबरदस्त परतावा दिला आहे. एवढेच नाही तर या समभागाने गुंतवणूकदारांना दीर्घकालीन श्रीमंत बनवले आहे. गेल्या जवळपास 20 वर्षांत गुंतवणूकदारांना 1,200 टक्क्यांहून अधिक परतावा दिला आहे.

रेमंडने केवळ तीन वर्षांत आपल्या गुंतवणूकदारांना 456% इतका जबरदस्त परतावा दिला आहे. एप्रिल 2020 मध्ये त्याच्या एका शेअरची किंमत 220 रुपये होती. जे आजच्या काळात 1,225 रुपये झाले आहे. याचा अर्थ गुंतवणूकदारांनी केवळ 3 वर्षात तब्बल 456% नफा कमावला आहे. या समभागाचा 53 आठवड्यांचा उच्चांक रु.1,644 आहे. तर, त्याचा 52 आठवड्यांचा नीचांक 716.35 रुपये आहे. तीन वर्षांत 5 पटीहून अधिक पैसा वाढला आहे रेमंडच्या गुंतवणूकदारांच्या पैशात गेल्या 3 वर्षांत 5 पटीने वाढ झाली आहे.

वाचाबाप रे! ब्रिटनमध्ये चक्क रोपट घेतंय जीव; जाणून घ्या नेमकं ‘हे’ रोपट आहे तरी कसं?

जर तुम्ही एप्रिल 2020 मध्ये या स्टॉकमध्ये 1 लाख रुपयांची गुंतवणूक केली असती तर आज तुमची रक्कम 5 लाखांपेक्षा जास्त झाली असती. कंपनीबद्दल रेमंड ही भारतातील सर्वात मोठी सूट उत्पादक कंपनी आहे. ही कंपनी तिच्या फॅब्रिक्स आणि कपड्यांसाठी खूप प्रसिद्ध आहे. रेमंड रेडी टू वेअर पार्क अव्हेन्यू, कलरप्लस, पार्क्स आणि रेमंड मेड टू मेजर हे त्याच्या पोर्टफोलिओमधील काही प्रमुख ब्रँड आहेत. कंपनीने आपला पहिला प्रकल्प TenX लाँच करून रियल्टी क्षेत्रात प्रवेश केला आहे. कंपनीने अलीकडेच प्रीमियम निवासी प्रकल्प लाँच केला आहे.

मी E-शेतकरी आता टेलीग्राम आणि व्हाट्सअँप वर जॉइन करण्यासाठी येथे क्लिक करा आणि ताज्या व महत्त्वाच्या बातम्या मिळवा.

आजच ताज्या बातम्यांसाठी मी E-शेतकरी मोबाईल अ‍ॅप डाऊनलोड करा; येथे क्लिक करून डाउनलोड करा..

हेही वाचा:

Web Title: 456% return in 3 years, investors of this textile company became rich

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *