MC Stan | कॉन्सर्टदरम्यान एमसी स्टॅनचा राग अनावर; व्यक्तीला मारण्याचा प्रयत्न, व्हिडीओ पाहून चाहत्यांना बसला धक्का! – Bigg boss 16 winner mc stan physical fight in event video goes viral fans get shocked

मनोरंजन


स्वाती वेमूल, Tv9 मराठी

|

Updated on: Mar 24, 2023 | 7:51 AM

17 मार्च रोजी एमसी स्टॅन इंदौरमध्ये कॉन्सर्ट करणार होता. मात्र हा कॉन्सर्ट सुरू होण्याच्या काही तास आधीच रद्द करण्यात आला. करणी सेनेच्या सदस्यांनी कॉन्सर्टच्या ठिकाणी जाऊन जोरदार हंगामा केला होता आणि स्टॅनला धमकी दिली होती.

MC Stan | कॉन्सर्टदरम्यान एमसी स्टॅनचा राग अनावर; व्यक्तीला मारण्याचा प्रयत्न, व्हिडीओ पाहून चाहत्यांना बसला धक्का!

एमसी स्टॅन

मुंबई : बिग बॉस 16 चा विजेता आणि रॅपर एमसी स्टॅन गेल्या काही दिवसांपासून खूप चर्चेत आहे. एकीकडे स्टॅन विविध शहरांमध्ये लाइव्ह कॉन्सर्ट करतोय. तर दुसरीकडे बिग बॉसमधील माजी स्पर्धक आणि त्याचा मित्र अब्दु रोझिक विविध आरोप करत आहे. यादरम्यान आता स्टॅनचा एक व्हिडीओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. या व्हिडीओमध्ये एमसी स्टॅन गर्दीत कोणाला तरी मारण्यासाठी धावतो, मात्र त्याला मध्येच थांबवलं जातं. त्याचं हे वागणं पाहून चाहतेसुद्धा थक्क झाले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *