24 march horoscope | मेष, कन्या, वृश्चिक राशीच्या लोकांना करावं लागणारं मोठं नुकसान सहन, काय आहे बाकी राशींच भविष्य?

कृषी


Astrology Segment

मेष
आज, निर्जलीकरणामुळे, ऊर्जा कमी होऊ शकते. म्हणूनच आजचे राशिफल (Astrology) जाणून घ्या. मनात दुःख राहील, ध्यानधारणा करा, विचार सकारात्मक ठेवा. कामाच्या ठिकाणी आव्हाने येऊ शकतात, हुशारीने काम केल्यास यश मिळेल. आज तुम्हाला कुटुंबातील (24 march astrology) सदस्यांचे सहकार्य मिळेल, तुमच्या प्रयत्नांची प्रशंसा होईल. आज बागकाम करा.

वृषभ
आज तुमच्या रागावर नियंत्रण ठेवा, तणावाची परिस्थिती येऊ शकते. पोट आणि त्याच्या खालच्या भागाशी संबंधित समस्या असू शकतात, काळजी घ्या. आज कोणत्याही प्रकारची गुंतवणूक करू नका, तुमच्या विश्लेषणात्मक शक्तीवर काम करा. कोणतेही नवीन काम सुरू करण्यासाठी वेळ अनुकूल नाही. घरातील सदस्यांवर कामाचा ताण घेऊ नका.

वाचामक्याचे दाणे सुकतात पण झाडं हिरवीचं राहतात; जनावरांच्या चाऱ्यासह भरघोस उत्पादनासाठी करा ‘या’ दोन जातींची निवड

मिथुन
आज आरोग्यात चढ-उतार असतील, बाहेरचे जेवण टाळा. कामाच्या ठिकाणी त्वरित कारवाई करणे आवश्यक आहे, विलंबाने नुकसान होऊ शकते. आज शक्यतो लाल रंग वापरा. वैयक्तिक जीवनात अधिक प्रयत्न करावे लागतील, जोडीदारासोबत चांगला वेळ घालवा, बरे वाटेल.

कर्क
आज तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांच्या सल्ल्याकडे लक्ष द्या, जिद्दीने कोणताही निर्णय घेऊ नका. तुमच्या खाजगी गोष्टी कोणाशीही शेअर करण्यापूर्वी दोनदा विचार करा, आज लव्ह लाईफमध्ये जास्त प्रयत्न करावे लागतील. तुमच्या अनुभवातून शिका, अज्ञानात कोणताही निर्णय घेऊ नका. पैशाचे व्यवहार टाळा.

सिंह
मुलांच्या आरोग्याची काळजी घ्या, अतिविचारामुळे मनात दुःख राहील. भागीदारी व्यवसायात विशेष लाभ होईल, विरुद्ध लिंगाच्या लोकांसोबत काम केल्याने चांगले परिणाम मिळतील. वैयक्तिक जीवनात समस्या येऊ शकतात, जोडीदारासोबत दुरावणे टाळा, साथ द्या.

कन्या
आज कोणतेही काम घाईत करू नका, काम बिघडू शकते. अपूर्ण कामे लवकर पूर्ण करा, जबाबदाऱ्या चांगल्या प्रकारे पार पाडा. प्रवासाचे योग आहेत, निर्णय घेण्याची क्षमता सुधारेल. आज, तुमच्या शुभचिंतकांच्या सल्ल्याने तुम्हाला यश मिळेल आणि नवीन नातेसंबंधांची चाचणी घेण्यातही मदत होईल.

तूळ
आज आरोग्य चांगले राहील, जीवनात बदल होईल, तयार रहा. तुमच्या मनाचे ऐका, नीट विचार करून निर्णय घ्या. धनलाभ होईल, नवीन काम सुरू करण्यासाठी खूप चांगली वेळ आहे. दैवी आशीर्वाद प्राप्त होतील. तुमच्या कुटुंबातील सदस्यांना तुमच्या क्षमतेचा अभिमान वाटेल. तुमच्या मनातून नकारात्मकता पूर्णपणे काढून टाका.

वृश्चिक
आज अनावश्यक तणावापासून दूर राहा, तुमच्या मनात नकारात्मक विचारांना स्थान देऊ नका. कोणाचाही न्याय करू नका. कामाच्या ठिकाणी नम्रता ठेवा, कामे स्वतःच होतील. नवीन संधी उपलब्ध होतील. आज कुटुंबात काही चांगली बातमी मिळू शकते, नवीन घर घेण्याचे नियोजन होईल. उत्सवाचा एक भाग असेल.

धनु
आज आरोग्य चांगले राहील, खूप चांगले आणि फलदायी विचार येतील. कामाच्या ठिकाणी कोणावरही अतिविश्वास ठेवू नका. विचार करून निर्णय घ्या. आज वैयक्तिक जीवनात वेळ फारसा चांगला नाही, मन शांत ठेवा, कोणासाठीही मत बनवू नका. हळूहळू सर्व काही ठीक होईल.

वाचाबाप रे! ब्रिटनमध्ये चक्क रोपट घेतंय जीव; जाणून घ्या नेमकं ‘हे’ रोपट आहे तरी कसं?

मकर
आज तुमचे मन खूप आनंदी असेल, तुम्हाला आई किंवा आईसारख्या कोणत्याही स्त्रीची मदत मिळेल. प्रेम आणि ऐषोआरामासाठी खूप चांगला दिवस आहे. कामाशी संबंधित कोणताही निर्णय घाईघाईने घेऊ नका, शांत राहा, येणारा काळ अपेक्षित परिणाम देईल. वैयक्तिक आयुष्यात काही दुःख होऊ शकते, मुलांच्या तब्येतीची काळजी घ्या.

कुंभ
आज कामाचा ताण आरोग्यावर परिणाम करू शकतो, कामात फूट पडू शकते. सूर्यदेवाला जल अर्पण करा, तुम्हाला बरे वाटेल. आज कामाच्या ठिकाणी कोणाशीही भांडण करू नका, देवावर श्रद्धा ठेवा, संयम ठेवल्यास चांगले परिणाम मिळतील. डोळ्यातील दोष टाळा, मिठाच्या पाण्याने आंघोळ करा आणि पांढरा रुमाल सोबत ठेवा.

मीन
आज तुम्ही मोठे निर्णय आणि अवघड कामे सहज पूर्ण करू शकाल. लाल फळांचे सेवन फायदेशीर ठरेल. विश्लेषणात्मक शक्ती देखील सुधारेल. पैसे वाचवण्याचा प्रयत्न करा, अनावश्यक खर्च टाळा. आज तुम्हाला कुटुंबातील सदस्यांचे सहकार्य मिळेल आणि तुम्ही नवीन उद्दिष्टे साध्य करू शकाल.

,

मी E-शेतकरी आता टेलीग्राम आणि व्हाट्सअँप वर जॉइन करण्यासाठी येथे क्लिक करा आणि ताज्या व महत्त्वाच्या बातम्या मिळवा.

आजच ताज्या बातम्यांसाठी मी E-शेतकरी मोबाईल अ‍ॅप डाऊनलोड करा; येथे क्लिक करून डाउनलोड करा..

हेही वाचा:

web title: aries, virgo, scorpio people have to bear the big loss, what is the future of the rest of the signs?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *