Top Trending Stocks | गुंतवणूकदार ‘हा’ स्टॉक खरेदी करण्यासाठी पडले तुटून, थेट पोहोचला स्टॉक टॉप ट्रेंडिंगमध्ये…

कृषी


Top Trending Stocks |शेअर बाजारात सोमवारी घसरण पाहायला मिळत आहे. कमकुवत जागतिक संकेतांमुळे बाजार (Top Trending Stocks) तोट्याने उघडले. निफ्टी अलीकडच्या नीचांकी पातळीवर व्यवहार करत आहे. मात्र, बाजारात (Top Trending Stocks) घसरण होऊनही किर्लोस्कर इंडस्ट्रीज लिमिटेडच्या शेअरमध्ये तेजी पाहायला मिळत आहे. हा शेअर टॉप ट्रेंडिंगमध्ये कायम आहे. हा स्टॉक देखील नवीन विक्रमी उच्चांक प्रस्थापित करण्याच्या जवळ आहे.

वाचाब्रेकिंग! ‘या’ जिल्ह्यातील कृषी यांत्रिकीकरणाचे तब्बल 4 कोटी शेतकऱ्यांच्या खात्यावर जमा, त्वरित तपासा

स्टॉक किर्लोस्कर इंडस्ट्रीज
स्टॉक किर्लोस्कर इंडस्ट्रीज लिमिटेड पवन ऊर्जा निर्मिती आणि रिअल इस्टेटच्या व्यवसायात गुंतलेली आहे. कंपनीची पुणे, नवी दिल्ली आणि जयपूर येथे जमीन, इमारती, अपार्टमेंट आणि कार्यालये आहेत. कंपनीने यातील बहुतांश जागा, इमारती आणि कार्यालये भाडेतत्त्वावर आणि परवाना तत्त्वावर समूह आणि इतर कंपन्यांना दिली आहेत.

कंपनीचा नफा
कंपनीच्या स्टँडअलोन व्यवसायात प्रामुख्याने समूह कंपन्यांकडून मिळणारे लाभांश आणि मालमत्ता परवाना शुल्क यांचा समावेश होतो. कंपनीने गेल्या 5 वर्षांत 20.6% CAGR ची निरोगी नफ्यात वाढ नोंदवली आहे. तांत्रिक चार्टवरही कंपनीचे शेअर्स मजबूत दिसत आहेत. हा शेअर सध्या मासिक आणि दैनंदिन चार्टवर तांत्रिक ब्रेकआउटच्या वर व्यापार करत आहे.

वाचाशेतकऱ्यांसाठी खुशखबर! ‘या’ ताखेला खात्यात जमा होणार पीएम किसानचा 13वा हप्ता; त्वरित जाणून घ्या

गुंतवणूकदारांसाठी खरेदीची संधी
आज स्टॉक 3.31% पेक्षा जास्त वाढतो आहे. सर्व अल्प-मुदतीचे आणि दीर्घकालीन मूव्हिंग अॅव्हरेज आणि 14-दिवसांचा कालावधी RSI (64) तेजीत आहे. नफा मिळविण्यासाठी गुंतवणूकदार ते त्यांच्या पोर्टफोलिओमध्ये जोडू शकतात.

मी E-शेतकरी आता टेलीग्राम आणि व्हाट्सअँप वर जॉइन करण्यासाठी येथे क्लिक करा आणि ताज्या व महत्त्वाच्या बातम्या मिळवा.

आजच ताज्या बातम्यांसाठी मी E-शेतकरी मोबाईल अ‍ॅप डाऊनलोड करा; येथे क्लिक करून डाउनलोड करा..

हेही वाचा:

Web Title: Investors fell to buy stock broke, directly reached stock top trending…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *