जावेद अख्तर यांना कोर्टाकडून मोठा धक्का, थेट याचिकाच फेटाळली, आता पुढे काय? – mumbai session court rejects javed akhtar petition on controversial statement about rss

मनोरंजन


ब्रिजभान जैस्वार

| Edited By: |

Updated on: Mar 20, 2023 | 7:42 PM

मुंबई सत्र न्यायालयाने (Mumbai Session Court) सुप्रसिद्ध गीतकार जावेद अख्तर (Javed Akhtar) यांची याचिका फेटाळली आहे. त्यामुळे हा जावेद अख्तर यांच्यासाठी मोठा धक्का मानला जातोय. जावेद यांची ज्या प्रकरणातील याचिका फेटाळली गेलीय त्या प्रकरणी मध्यंतरी प्रचंड चर्चा झालेली.

जावेद अख्तर यांना कोर्टाकडून मोठा धक्का, थेट याचिकाच फेटाळली, आता पुढे काय?

मुंबई : सुप्रसिद्ध गीतकार जावेद अख्तर (Javed Akhtar) यांना मुंबई सत्र न्यायालयाकडून दिलासा मिळाला नाहीय. गीतकार जावेद अख्तर यांच्या याचिकेवर मुंबई सत्र न्यायालयाने निर्णय देत त्यांची याचिका फेटाळली आहे. त्यामुळे आता जावेद अख्तर पुढच्या तारखेला मुलुंड महानगर दंडाधिकारी कोर्टात हजर होणार का? हे पाहणं महत्त्वाचं ठरणार आहे. जावेद अख्तर यांनी राष्ट्रीय स्वयंसेवक संघ अर्थात आरएसएस विरोधात वादग्रस्त वक्तव्य केलेलं. त्यामुळे त्यांच्या वक्तव्याविरोधात वकील संतोष दुबे यांनी मुलुंड महानगर दंडाधिकारी कोर्टात याचिका दाखल केलीय.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *