Shivangi joshi | किडनीच्या समस्येने त्रस्त असलेल्या शिवांगी जोशी हिच्या तब्येतीबद्दल आले मोठे अपडेट, अभिनेत्रीने दिली महत्वाची माहिती – Know big updates about TV actress Shivangi Joshi’s health

मनोरंजन


शितल मुंडे, Tv9 मराठी

|

Updated on: Mar 18, 2023 | 7:29 PM

गेल्या काही दिवसांपासून टीव्ही अभिनेत्री शिवांगी जोशी ही तिच्या आरोग्यामुळे चर्चेत आहे. सध्या शिवांगी जोशी ही हाॅस्पिटलमध्ये उपचार घेत आहे. किडनीच्या त्रास शिवांगी जोशी हिला होत आहे. काही दिवसांपूर्वी एक पोस्ट शेअर करत शिवांगी जोशी हिने याबद्दल माहिती शेअर केली होती.

Mar 18, 2023 | 7:29 PM

टीव्ही अभिनेत्री शिवांगी जोशी हिने 15 मार्च रोजी चाहत्यांसाठी एक पोस्ट शेअर केली होती. या पोस्टनंतर सर्वांनाच मोठा धक्का बसला. या फोटोमध्ये ती हाॅस्पिटलच्या बेटवर बसलेली दिसत होती. या पोस्टमध्ये शिवांगी जोशी हिने सांगितले होते की किडनी इंफेक्शनचा त्रास तिला होतोय.

टीव्ही अभिनेत्री शिवांगी जोशी हिने 15 मार्च रोजी चाहत्यांसाठी एक पोस्ट शेअर केली होती. या पोस्टनंतर सर्वांनाच मोठा धक्का बसला. या फोटोमध्ये ती हाॅस्पिटलच्या बेटवर बसलेली दिसत होती. या पोस्टमध्ये शिवांगी जोशी हिने सांगितले होते की किडनी इंफेक्शनचा त्रास तिला होतोय.

शिवांगी जोशी हिच्या या पोस्टनंतर चाहत्यांना मोठा धक्का बसला. आता पुन्हा एकदा शिवांगी जोशी हिने एक पोस्ट सोशल मीडियावर शेअर केली आहे. या पोस्टसोबतच तिने एक फोटोही शेअर केलाय. हा फोटो हाॅस्पिटलमधील आहे.

शिवांगी जोशी हिच्या या पोस्टनंतर चाहत्यांना मोठा धक्का बसला. आता पुन्हा एकदा शिवांगी जोशी हिने एक पोस्ट सोशल मीडियावर शेअर केली आहे. या पोस्टसोबतच तिने एक फोटोही शेअर केलाय. हा फोटो हाॅस्पिटलमधील आहे.

आहे.
शिवांगी जोशी हिने तिच्या पोस्टमध्ये म्हटले आहे की, सर्वांचे धन्यवाद, अनेकांनी माझ्या तब्येतीची विचारपूस केलीये. कमेंट करत अनेकांनी माझ्या चांगल्या आरोग्यासाठी प्रार्थना केल्या आहेत.

शिवांगी जोशी हिने तिच्या पोस्टमध्ये म्हटले आहे की, सर्वांचे धन्यवाद, अनेकांनी माझ्या तब्येतीची विचारपूस केलीये. कमेंट करत अनेकांनी माझ्या चांगल्या आरोग्यासाठी प्रार्थना केल्या आहेत.

मला आता पूर्वीपेक्षा बरे वाटत आहे. विशेष म्हणजे खूप फास्ट मी रिकवर होत आहे. या पोस्टसोबत शिवांगी जोशी हिने फोटोही शेअर केलाय. या फोटोमध्ये शिवांगी जोशी हिच्या चेहऱ्यावर स्माईल देखील दिसत आहे.

मला आता पूर्वीपेक्षा बरे वाटत आहे. विशेष म्हणजे खूप फास्ट मी रिकवर होत आहे. या पोस्टसोबत शिवांगी जोशी हिने फोटोही शेअर केलाय. या फोटोमध्ये शिवांगी जोशी हिच्या चेहऱ्यावर स्माईल देखील दिसत आहे.


Most Read Stories

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *