Honda ने लाँच केल्या दोन नव्या जबरदस्त बाईक; जाणून घ्या फिचर्स

महत्वाच्या बातम्या


मुंबई | Honda Motorcycle आणि Scooter India ने भारतीय बाजारपेठेत दोन नवीन बाईक लाँच केल्या आहेत. या बातमीत आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत की कंपनीने या बाइक्स कोणत्या सेगमेंटमध्ये सादर केल्या आहेत, त्यांची वैशिष्ट्ये काय आहेत आणि त्यांची किंमत काय आहे.

जपानी दुचाकी उत्पादक कंपनी होंडा मोटरसायकल आणि स्कूटर इंडियाने भारतीय बाजारपेठेत दोन नवीन बाईक लाँच केल्या आहेत. किंवा बातम्या, आम्ही तुम्हाला सांगत आहोत की कंपनी किंवा बाईक कोणत्या सेगमेंटमध्ये सादर केल्या आहेत, त्यांची वैशिष्ट्ये काय आहेत आणि त्यांची किंमत काय आहे.

कंपनीने दिलेल्या माहितीनुसार, या दोन्ही बाईकमध्ये 350 cc चार स्ट्रोक OHC सिंगल सिलेंडर OBD2B कंप्लायंट इंजिन आहे जे PGM-FI सह येईल. या इंजिनसह बाइकला 30 न्यूटन मीटर टॉर्क मिळेल.

बाइक्समध्ये डिजिटल अॅनालॉग मीटर तसेच होंडाचे निवडण्यायोग्य टॉर्क कंट्रोल, होंडा स्मार्टफोन व्हॉईस कंट्रोल सिस्टम आणि आपत्कालीन स्टॉप सिग्नल, ड्युअल चॅनल एबीएस, फ्रंट आणि रिअर डिस्क ब्रेक, इंजिन स्टार्ट/स्टॉप स्विच, 15 लिटरची इंधन टाकी यांसारखी वैशिष्ट्ये देण्यात आली आहेत. तथापि, HSVCS फक्त CB350 RS वर ऑफर केले जाते.

महत्त्वाच्या बातम्या-Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *