Attractions View All

Business View All

Health View All

Education View All

Hotels View All

RSS Loksatta NEWS

 • कोल्हापूर, हातकणंगलेमध्ये ७० टक्के मतदान April 18, 2014
  लोकसभा निवडणुकीसाठी कोल्हापूर मतदारसंघामध्ये ६९.८० टक्के, तर हातकणंगले मतदारसंघामध्ये ७०.९० टक्के मतदान झाले, अशी माहिती जिल्हाधिकारी तथा निवडणूक निर्णय अधिकारी राजाराम माने यांनी गुरूवारी सायंकाळी पत्रकारांना दिली.
 • सोलापूर, माढय़ात ५५ ते ६० टक्के मतदान April 18, 2014
  सोलापूर व माढा या दोन्ही लोकसभा निवडणुकीत बुधवारी चुरशीने मतदान झाले. या दोन्ही मतदारसंघात ५५ ते ६० टक्के एवढे मतदान झाल्याचा प्राथमिक अंदाज व्यक्त करण्यात आला आहे.
 • मागच्यापेक्षा उत्तम- मुख्यमंत्री April 18, 2014
  राज्यातील मतदार विकासाला अर्थात काँग्रेस आघाडीलाच मतदान करतील, गत खेपेपेक्षाही आघाडीची स्थिती उत्तम राहणार आहे. मुंबईतही काँग्रेस आघाडीला चांगले वातावरण असून, सर्व सहाही जागा जिंकू, असा ठाम विश्वास मुख्यमंत्री पृथ्वीराज चव्हाण यांनी व्यक्त केला.
 • नगर शहरात मतदारांमध्ये उदासीनताच! April 18, 2014
  नगर शहर व परिसरात मतदारांमध्ये संमिश्र उत्साह जाणवला. एकुणात फारसा उत्साह जाणवला नाही. तुलनेने सावेडी, मुकुंदनगर या उपनगरांमध्ये उत्साह चांगला होता, मात्र शहराच्या मध्य भागात काहीशी उदासीनताच दिसत होती.
 • बिबटय़ाच्या तावडीतील शेतक-यास कुत्र्यांनी वाचवले April 18, 2014
  भक्ष्याच्या शोधात भरकटलेल्या बिबटय़ाने शेळय़ा चरवण्यास गेलेल्या शेतक-यावर झडप घालून त्याचे भक्ष करण्याचा प्रयत्न चालवला असतानाच, पाळीव कुत्र्यांनी बिबटय़ावर जोरदार हल्ला चढवून त्यास पिटाळल्याची थरारक घटना कराड तालुक्यातील बांदेकरवाडी-सवादे येथील शिंदेद-या डोंगरावर गुरूवारी सकाळी ११ वाजण्याच्या सुमारास घडली.

About Nanded Live

Nanded Live is a portal having updates of Nanded city. Here we publish the latest information of our city in various category. It contain the attractions of city, education, health and health services, business, market, jobs, classifieds, directory, government offices details, whos who, etc.

 

Visitors:

Web Counter

Co-Sponsors

New Page 2