Attractions View All

Business View All

Health View All

Education View All

Hotels View All

RSS Loksatta NEWS

 • शाहूवाडीचे माजी सभापती आणि गटशिक्षण अधिका-यांमध्ये खडाजंगी April 23, 2014
  शाळा बांधकाम पूर्णत्वाचा दाखला देण्याच्या कारणावरून शाहूवाडी पंचायत समितीच्या माजी सभापती प्रभावती पोतदार व गटशिक्षण अधिकारी बी. जी. कमळकर यांच्यात बुधवारी जिल्हा परिषदेत शाब्दिक खडाजंगी झाली.
 • शाहूवाडीचे माजी सभापती आणि गटशिक्षण अधिका-यांमध्ये खडाजंगी April 23, 2014
  शाळा बांधकाम पूर्णत्वाचा दाखला देण्याच्या कारणावरून शाहूवाडी पंचायत समितीच्या माजी सभापती प्रभावती पोतदार व गटशिक्षण अधिकारी बी. जी. कमळकर यांच्यात बुधवारी जिल्हा परिषदेत शाब्दिक खडाजंगी झाली.
 • खुनी हल्ल्याप्रकरणी ७ वर्षांची सक्तमजुरी April 23, 2014
  आसुर्ले-पोर्ले (ता.पन्हाळा) दत्त सहकारी साखर कारखान्याच्या निवडणूक वादातून झालेल्या खुनी हल्ल्याप्रकरणी जितेंद्र सरनोबत यास न्यायालयाने बुधवारी ७ वर्षांची सक्तमजुरीची शिक्षा व एक हजार रुपयांचा दंड ठोठावला.
 • खुनी हल्ल्याप्रकरणी ७ वर्षांची सक्तमजुरी April 23, 2014
  आसुर्ले-पोर्ले (ता.पन्हाळा) दत्त सहकारी साखर कारखान्याच्या निवडणूक वादातून झालेल्या खुनी हल्ल्याप्रकरणी जितेंद्र सरनोबत यास न्यायालयाने बुधवारी ७ वर्षांची सक्तमजुरीची शिक्षा व एक हजार रुपयांचा दंड ठोठावला.
 • प्रकल्पग्रस्ताकडे लाच मागणा-या मंडल अधिका-याला अटक April 23, 2014
  प्रकल्पग्रस्त म्हणून पुनर्वसन योजनेखाली मंजूर झालेल्या जागेचा ताबा मिळवून देण्यासाठी ३५ हजारांची लाच मागणा-या पंढरपुरातील मंडल अधिकारी नानासाहेब चन्नप्पा कोळी यास सोलापूरच्या लाचलुचपत प्रतिबंधक विभागाच्या पथकाने अटक केली.

About Nanded Live

Nanded Live is a portal having updates of Nanded city. Here we publish the latest information of our city in various category. It contain the attractions of city, education, health and health services, business, market, jobs, classifieds, directory, government offices details, whos who, etc.

 

Visitors:

Web Counter

Co-Sponsors

New Page 2