Attractions View All

Business View All

Health View All

Education View All

Hotels View All

RSS Loksatta NEWS

 • दिरंगाईबद्दल महापौरांकडून कानउघडणी April 19, 2014
  यश पॅलेस ते कोठी या रस्त्याच्या कामातील दिरंगाईबद्दल महापौर संग्राम जगताप यांनी तीव्र नाराजी व्यक्त केली.
 • दिरंगाईबद्दल महापौरांकडून कानउघडणी April 19, 2014
  यश पॅलेस ते कोठी या रस्त्याच्या कामातील दिरंगाईबद्दल महापौर संग्राम जगताप यांनी तीव्र नाराजी व्यक्त केली.
 • गारपिटीत चुकीचे पंचनामे, बाजारभावही नाही! April 19, 2014
  गारपिटीत नुकसान होऊनही पंचनामे करताना टक्केवारीकमी दाखवली. झोडपलेला कांदा विक्रीसाठी बाजारात आणला, पण तो काही विकला गेला नाही. घरी नेऊन उकिरडय़ावर फेकून देण्याची वेळ आली. आपत्तीत सापडलेल्या शेतकऱ्यांची दुर्दैवाने पाठ सोडलेली नाही.
 • गारपिटीत चुकीचे पंचनामे, बाजारभावही नाही! April 19, 2014
  गारपिटीत नुकसान होऊनही पंचनामे करताना टक्केवारीकमी दाखवली. झोडपलेला कांदा विक्रीसाठी बाजारात आणला, पण तो काही विकला गेला नाही. घरी नेऊन उकिरडय़ावर फेकून देण्याची वेळ आली. आपत्तीत सापडलेल्या शेतकऱ्यांची दुर्दैवाने पाठ सोडलेली नाही.
 • आ. गडाखांच्या इशा-यामुळे धरणावर बंदोबस्त April 19, 2014
  मुळा धरणातून शेतीच्या पाण्याचे आवर्तन सोडण्याचा निर्णय अद्याप झाला नसून, त्यासाठी आणखी ५ ते ६ दिवस लागतील. नेवाशाचे आमदार शंकर गडाख यांनी धरणाच्या दरवाजाचे कुलूप तोडून पाणी नेण्याचा इशारा दिला आहे. त्यामुळे मुळा धरणावरील पोलीस बंदोबस्तात प्रशासनाने मोठी वाढ केली आहे.

About Nanded Live

Nanded Live is a portal having updates of Nanded city. Here we publish the latest information of our city in various category. It contain the attractions of city, education, health and health services, business, market, jobs, classifieds, directory, government offices details, whos who, etc.

 

Visitors:

Web Counter

Co-Sponsors

New Page 2